Polisi wametumia gesi ya kutoa machozi na virungu dhidi ya waandamanaji katika miji ya Ufaransa ya Paris, Lyon na Strasbourg katika siku ya maandamano ya kitaifa dhidi ya gharama kubwa za maisha, Wizara ya Mambo ya Ndani ilisema Jumamosi.
Mapigano ya kwanza yalitokea wakati maandamano yalipofanyika kote Ufaransa. Huko Marseille, waandamanaji walijaribu kuvamia kituo cha polisi na kupora maduka, Wizara ya Mambo ya Ndani ilisema. Takriban watu 100 walikamatwa kwa kubeba silaha na vitu vingine vilivyopigwa marufuku, kulingana na idara ya polisi ya Paris.

Post a Comment